
 
 

  TANGAZO LA KAZI  
Kampuni ya HBS Microfinance Ltd iliyopo Arusha (makao makuu) na yenye matawi katika mikoa 

mbalimbali hapa nchini inawatangazia Watanzania wenye sifa na nia ya kufanya kazi katika taasisi ya 

mikopo, nafasi moja(1) ya Muhudumu wa Ofisi (Office Admin Officer). 

1. MHUDUMU WA OFISI (Office Admin Officer) 

nafasi (1) 

Eneo la kazi 

# Jina la tawi 

1. Gairo (1) 

 

Sifa za Mwombaji: 

 Awe amehitimu kidato cha nne na kuendelea. 

 Awe mwaminifu, mwadilifu na mwenye nidhamu ya hali ya juu (high level of integrity) 

 Awe ni mtu mwenye huduma nzuri kwa wateja (Good Customer Care) 

 Awe na kitambulisho cha Taifa(NIDA) pamoja na TIN Number 

 Awe na simu janja,pia uwezo wa kutumia kompyu ta. 

 Awe na umri wa miaka 18-25. 

 
Namna ya kutuma Maombi 

Mwombaji anatakiwa kuwasilisha barua yake ya maombi iliyoandikwa kwa mkono 

akiambatanisha na vivuli vyake vya taaluma, cheti cha kuzaliwa, kitambulisho cha uraia au namba 

ya NIDA, barua ya utambulisho kutoka kwa Mwenyekiti wa mtaa/kijiji anachotoka pamoja na 

anuani kamili ya mahali anapoishi ikiwemo na namba za simu za mwombaji. Maombi yote 

yatumwe kwa barua pepe tu, ambayo ni hr@hbsl.co.tz kwa anuani ifuatayo; 

Mkurugenzi HBS Microfinance, 

P.O.Box 16963, 

Arusha-Tanzania. 

Phone number:0673188684 

 

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 05/10/2024 

 
“Sharing is Caring” 
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